Bodi ya Uongozi

Uongozi wa EXCASFETA

Watu wanaoendesha muungano wetu kwa moyo wa huduma.

Yohana Zaya

Yohana Zaya

Mwenyekiti

Msimamizi mkuu wa shughuli zote, mwenye kusimamia utekelezaji wa katiba, na kuwa msemaji rasmi wa kikundi kwa jamii au taasisi nyingine.

MESHACK  MALAU

MESHACK MALAU

Katibu

Katibu wa EXCASFETA. Anayeshughulikia mawasiliano, uratibu na shughuli zote za kiutendaji za muungano.

GIFT  MBUNA

GIFT MBUNA

Mhazini

Msimamizi wa Masuala ya Kifedha.

SUZANA  BOGHE

SUZANA BOGHE

Mjumbe

Mjumbe

EX

Weka App ya EXCASFETA - MOCU

Sakinisha kwenye kifaa chako kwa ajili ya kufungua haraka, kupokea taarifa na kutumia hata bila mtandao.

Jinsi ya kuweka kwenye iPhone/iPad:

  1. Bofya kitufe cha Share chini ya Safari (⎙ / ⬆)
  2. Telezesha chini kisha chagua 'Add to Home Screen'

Kwenye kompyuta yako:

Bofya ikoni ya kupakua au kuweka app (⊕ / 💻) iliyopo mwishoni mwa mwambaa wa anwani (Address bar ya Chrome au Edge) ili kuiweka kama app.