Rudi Nyumbani
Portal Rasmi
EXCASFETA

Ex - Casfeta Members Portal

Jisajili kama Mwanachama

Jaza fomu hii kwa umakini ili kujiunga na EXCASFETA

Hatua ya 1 ya 2: Taarifa za Kibinafsi Hatua ya 2 ya 2: Masomo na Maisha

Taarifa za Kibinafsi

Chagua picha yenye uso ulionyooka. Utaweza kuikata na kuipanga ili ikae katikati kwenye kitambulisho na wasifu wako.

Je, una akaunti tayari? Ingia

Version 2.0
EX

Weka App ya EXCASFETA - MOCU

Sakinisha kwenye kifaa chako kwa ajili ya kufungua haraka, kupokea taarifa na kutumia hata bila mtandao.

Jinsi ya kuweka kwenye iPhone/iPad:

  1. Bofya kitufe cha Share chini ya Safari (⎙ / ⬆)
  2. Telezesha chini kisha chagua 'Add to Home Screen'

Kwenye kompyuta yako:

Bofya ikoni ya kupakua au kuweka app (⊕ / 💻) iliyopo mwishoni mwa mwambaa wa anwani (Address bar ya Chrome au Edge) ili kuiweka kama app.