Blogu

Habari & Blogu

Makala, tafakari, na hadithi kutoka kwa familia yetu.

KUMBUKUMBU YA OGM MIAKA MITANO ILIYOPITA, BARIADI ~SIMIYU NA MATENDO MAKUU YA MUNGU
A
Admin
11 Julai 2026

KUMBUKUMBU YA OGM MIAKA MITANO ILIYOPITA, BARIADI ~SIMIYU NA MATENDO MAKUU YA MUNGU

Ni Miaka mitano imepita sasa, lakini kumbukumbu za Simiyu bado ni hai na halisi kwetu. Mwaka 2021, tulipokuwa bado wanac...

Soma Makala Yote
Fursa za Ushirikiano kwa Ex-Wanachama
A
Admin
23 Aprili 2026

Fursa za Ushirikiano kwa Ex-Wanachama

EXCASFETA inatoa fursa nyingi za ushirikiano kwa wanachama wake. Kutoka kwenye biashara hadi elimu inayoendelea, familia yetu ina...

Soma Makala Yote
Nguvu ya Umoja katika Huduma ya Kanisa
A
Admin
07 Aprili 2026

Nguvu ya Umoja katika Huduma ya Kanisa

Makala hii inachunguza jinsi umoja wa wahitimu wa CASFETA unavyoweza kuimarisha huduma ya kanisa Tanzania. Kila mmoja wetu ana zaw...

Soma Makala Yote
EX

Weka App ya EXCASFETA - MOCU

Sakinisha kwenye kifaa chako kwa ajili ya kufungua haraka, kupokea taarifa na kutumia hata bila mtandao.

Jinsi ya kuweka kwenye iPhone/iPad:

  1. Bofya kitufe cha Share chini ya Safari (⎙ / ⬆)
  2. Telezesha chini kisha chagua 'Add to Home Screen'

Kwenye kompyuta yako:

Bofya ikoni ya kupakua au kuweka app (⊕ / 💻) iliyopo mwishoni mwa mwambaa wa anwani (Address bar ya Chrome au Edge) ili kuiweka kama app.