Rudi Matukio

Tukio

Semina ya huduma na Utumishi

Semina ya huduma na Utumishi
Tarehe
30 Mei 2026
Muda
09:00
Mahali
Online
Semina hii itashughulikia mada mbalimbali za huduma na utumishi katika jamii yetu.
EX

Weka App ya EXCASFETA - MOCU

Sakinisha kwenye kifaa chako kwa ajili ya kufungua haraka, kupokea taarifa na kutumia hata bila mtandao.

Jinsi ya kuweka kwenye iPhone/iPad:

  1. Bofya kitufe cha Share chini ya Safari (⎙ / ⬆)
  2. Telezesha chini kisha chagua 'Add to Home Screen'

Kwenye kompyuta yako:

Bofya ikoni ya kupakua au kuweka app (⊕ / 💻) iliyopo mwishoni mwa mwambaa wa anwani (Address bar ya Chrome au Edge) ili kuiweka kama app.